தமிழக லோக்சபா தொகுதி வாரியாக முடிவுகள்

நடந்த 2019 மக்களவை தேர்தலில் தொகுதிவாரியாக வெற்றிபெற்ற வேட்பாளர்கள் மற்றும் கட்சிகளின் விவரம்

தொகுதி கட்சிகள்  வேட்பாளர்
 அரக்கோணம் – Arakkonam தி.மு.க எ.ஜெகத்ரட்சகன்
 ஆரணி – Arani  காங்., காங் விஷ்ணு பிரசாத்
 ஈரோடு – Erode தி.மு.க கணேசமூர்த்தி
 கடலூர் – Cuddalore தி.மு.க ரமேஷ்
கன்னியாகுமரி – Kanyakumari காங் ஹெச்.வசந்தகுமார்
 கரூர் – Karur காங் ஜோதிமணி
 கள்ளக்குறிச்சி – Kallakurichi தி.மு.க கெளதமசிகாமணி
 காஞ்சிபுரம் – Kancheepuram தி.மு.க ஜி.செல்வம்
 கிருஷ்ணகிரி – Krishnagiri காங் ஏ.செல்லக்குமார்
 கோவை – Coimbatore மார்க்சிஸ்ட் பி.ஆர். நடராஜன்
 சிதம்பரம் – Chidambaram வி.சி திருமாவளவன்
 சிவகங்கை – Sivaganga காங் கார்த்தி சிதம்பரம்
 சேலம் – Salem தி.மு.க எஸ்.ஆர்.பார்த்திபன்
 தஞ்சை – Thanjavur தி.மு.க எஸ்.எஸ்.பழனிமாணிக்கம்
 தர்மபுரி – Dharmapuri தி.மு.க எஸ்.செந்தில்குமார்
 திண்டுக்கல் – Dindigul தி.மு.க பா.வேலுச்சாமி
 திருச்சி – Tiruchirappalli காங் திருநாவுக்கரசர்
 திருநெல்வேலி – Tirunelveli தி.மு.க ஞானதிரவியம்
 திருப்பூர் – Tiruppur இ.கம்யூ சுப்பராயன்
 திருவண்ணாமலை – Tiruvannamalai தி.மு.க சி.என்.அண்ணாதுரை
 திருவள்ளூர் – Thiruvallur காங் கே.ஜெயகுமார்
 தூத்துக்குடி – Tuticorin தி.மு.க மு.க.கனிமொழி
 தென் சென்னை – Chennai South தி.மு.க தமிழச்சி தங்கபாண்டியன்
 தென்காசி – Tenkasi தி.மு.க தனுஷ் எம்.குமார்
 தேனி – Theni அ.தி.மு.க ஓ.பி.ரவீந்திரநாத்
 நீலகிரி – Nilgiris தி.மு.க ஆ.ராசா
 நாகபட்டினம் – Nagapattinam இ.கம்யூ செல்வராஜ்
 நாமக்கல் – Namakkal தி.மு.க ஏ.கே.பி.சின்ராஜ்
 பெரம்பலூர் – Perambalur தி.மு.க பாரிவேந்தர்
 பொள்ளாச்சி – Pollachi தி.மு.க சண்முகசுந்தரம்
மத்திய சென்னை  Chennai Central தி.மு.க தயாநிதிமாறன்
 மதுரை – Madurai மார்க்சிஸ்ட் சு.வெங்கடேசன்
மயிலாடுதுறை – Mayiladuturai தி.மு.க செ.ராமலிங்கம்
 ராமநாதபுரம் – Ramanathapuram ஐயூஎம்எல் நவாஸ் கனி
 வட சென்னை – Chennai North தி.மு.க கலாநிதி வீராசாமி
 விருதுநகர் – Virudhunagar காங் மாணிக்கம் தாகூர்
 விழுப்புரம் – Viluppuram தி.மு.க ரவிக்குமார்
 வேலூர் – Vellore தேர்தல் நடக்கவில்லை
 ஸ்ரீபெரும்புதூர் – Sriperumbudur தி.மு.க டி.ஆர்.பாலு

 

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *